Pm kisan yojna : या शेतकर्‍यांच्या बँक खात्यात 4000 रु जमा, तुमचे खाते तपासा.

Pm kisan yojna : शेतकरी मित्रांनी पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या मार्फत चालवण्यात येणार्‍या पीएम किसान योजनेचा 15 वा हप्ता शेतकर्‍यांच्या बँक खात्यात जमा करण्यात आलेला आहे , त्याचा बरोबर नामो शेतकरी सम्मान योजनेचा पहिला हप्ता देखील कल शेतकर्‍यांच्या बँक खात्यात जमा करण्यात आलेला आहे.

<< येथे क्लिक करा >> 

पीएम किसान योजनेचा 15वा हप्ता शेतकर्‍यांच्या खात्यात जमा..

26 ऑक्टोबर 2023 रोजी पंतप्रधान नरेंद्र मोदी हे महाराष्ट्रातील साई बाबा यांच्या दर्शणाकरिता वा कार्यकर्माकरिता शिर्डी येथे आले होते , त्यावेळेस नरेंद्र मोदी यांच्या हस्ते प्रधानमंत्री सम्मान योजनेचा पहिला हप्ता व पीएम किसान योजनेचा 15 वा हप्ता शेतकर्‍यांच्या बँक खात्यात वर्ग करण्यात आलेला आहे.

Pm kisan yojna

पीएम किसान योजनेचे 2 हजार व नामो किसान योजनेचा पहिला हप्ता 2 हजार रुपयांच्या असे एकूण मिळून काल रात्री 8 वाजता पात्र शेतकर्‍यांच्या बँक खात्यात 4 हजार रुपये जमा करण्यात आलेले आहेत.

<< येथे क्लिक करा >>

IDFC बँक कडून मिळवा या सोप्या पद्धतीने कमी दरात लोण..

सर्व शेतकर्‍यांनी एकदा आपले बँक खाते चेक करा, जर तुम्हाला 4 हजार रुपये आले नसतील तर तुमच्या खात्याची  ई-केवायसी बाकी लवकरात लवकर तुमच्या खात्याची केवायसी करून घ्या जेणे करून तुम्हाला या दोन्ही योजनेचा लाभ घेता येईल .

अन्यथा तुम्ही केवायसी केली नसेल तर तुम्हाला या दोन्हीही योजनेचा लाभं घेता येणार नाही.

Leave a Comment

You cannot copy content of this page