New Post Office Scheme : पोस्ट ऑफिसने आणली नवीन योजना, फक्त 100 रुपयांपासून करू शकता गुंतवणूक, इतक्या दिवसांनी मिळणार 5 लाख रुपये…

New Post Office Scheme : तुम्हाला गुंतवणूक करायची आहे आणि एक चांगला पर्याय शोधत आहात, तर आज आम्ही तुम्हाला सुरक्षित गुंतवणुकीबद्दल सांगू. पोस्ट ऑफिस देशातील प्रत्येक विभागासाठी वेगवेगळ्या योजना घेऊन येत असते. पोस्ट ऑफिसच्या बचत योजना तुमच्यासाठी खूप चांगल्या ठरू शकतात. यातील गुंतवणूक सुरक्षित मानली जाते.

 

तसे, पोस्ट ऑफिसद्वारे चालवल्या जाणार्‍या अनेक योजना खूप लोकप्रिय आहेत. यापैकी एक आवर्ती ठेव योजना (पोस्ट ऑफिस रिकरिंग डिपॉझिट) आहे, ज्यामध्ये खूप चांगले परतावे मिळत आहेत. चला तर मग जाणून घेऊया पोस्ट ऑफिस बचत योजनांबद्दल New Post Office Scheme :-

👉👉या योजनेचा पाच लाख रुपये परतावा कधी मिळणार याविषयी सविस्तर माहिती पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा👈👈

सरकारने व्याजदरात वाढ केली : पोस्ट ऑफिसच्या या बचत योजनेवर गुंतवणूकदारांना दिल्या जाणाऱ्या व्याजदरात केंद्र सरकारने वाढ केली आहे.  New Post Office Scheme सरकारने व्याजदर ६.२ टक्क्यांवरून आता ६.५ टक्के केला आहे. अशा परिस्थितीत या योजनेत गुंतवणूक करणे तुमच्यासाठी खूप फायदेशीर ठरू शकते.

 

विशेष म्हणजे खाते उघडण्यासाठी फक्त 100 रुपये आवश्यक आहेत. तुम्ही या योजनेत दोन वर्षे किंवा त्यापेक्षा जास्त कालावधीसाठी गुंतवणूक करू शकता,
इथे क्लिक करून सविस्तर माहिती पहा

 

हे देखील वाचा : पशुपालन अनुदान योजनेसाठी ऑनलाइन अर्ज सुरू, 10 शेळी-मेंढी, गाई-म्हशी साथी अर्ज करा. 

 

सीबील स्कोअर बद्दल नवीन नियम लागू , पहा काय आहेत नवीन नियम ..

Leave a Comment

You cannot copy content of this page